IGBT FGH40N120AN
45.000
18 sản phẩm đã bán trong 12 giờ qua
Bán nhanh! Hơn 13 người có trong giỏ hàng của họ
Còn 4 trong kho
26 người đang xem nội dung này ngay lúc này
  • Check Mark Estimated Delivery : Up to 4 business days
  • Visa Card
  • MasterCard
  • American Express
  • Discover Card
  • PayPal
  • Apple Pay
Guaranteed Safe And Secure Checkout
Thông số kỹ thuật chính:
  • Điện áp collector-emitter tối đa (VCES): 1200V
  • Dòng collector liên tục (IC): 40A (ở 100°C)
  • Dòng đỉnh (Ic,peak): 160A
  • Điện áp gate-emitter tối đa (VGES): ±25V
  • Nhiệt độ hoạt động tối đa (Tj): 150°C